சீ டோவின் கேனைன் கோ-கேப்டன்கள் – டாக்ஸ்டர்

இது தண்ணீரில் இருண்ட மற்றும் வினோதமான இரவு, இயந்திரப் பிரச்சனைகள் உள்ள படகில் நீங்கள் சிக்கிக்கொண்டீர்கள். “யார் என்னைக் காப்பாற்ற வந்து என்னை ஊருக்கு இழுத்துச் செல்வார்கள்?” என்று நீங்கள் ஆச்சரியப்படுகிறீர்கள். பயப்பட வேண்டாம் – சீ டோவின் நாய்கள் இங்கே உள்ளன! இந்த நாய்க்குட்டிகள் மற்றும் அவர்களின் தொழில்ரீதியாக பயிற்சி பெற்ற மனித இணை கேப்டன்கள் ஒவ்வொரு ஆண்டும் தேவைப்படும் ஆயிரக்கணக்கான படகு வீரர்களுக்கு உதவுகிறார்கள்.

சீ டோ என்பது ஒரு உறுப்பினர் சேவையாகும், இது அட்லாண்டிக் மற்றும் வளைகுடா கடற்கரை, தெற்கு கலிபோர்னியா மற்றும் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உள்நாட்டு ஏரிகளில் நீர் உதவியை வழங்குகிறது. சீ டோவில் 24/7 டிஸ்பாட்ச் உள்ளது, மேலும் ஒரு மணிநேரம் அல்லது அதற்கும் குறைவான நேரத்தில் படகில் சிக்கலை அடையலாம் மற்றும் எரிபொருள் விநியோகம், ஜம்ப் ஸ்டார்ட்கள், தரையிறக்கங்கள், ப்ராப் பிரித்தெடுத்தல் மற்றும் படகு பழுதுபார்ப்பு போன்ற சேவைகளை தண்ணீரிலேயே வழங்க முடியும்.

©MenzhiliyAnantoly | கெட்டி படங்கள்

நீங்கள் எந்த நீர்நிலையில் படகு சவாரி செய்தாலும், அருகில் ஒரு நாய் இணை கேப்டனுடன் கடல் இழுவை இடம் உள்ளது. எடுத்துக்காட்டாக, மாசசூசெட்ஸில், சீ டோ கேப் மற்றும் தீவுகளில் கூப்பர் என்ற நரி-சிவப்பு லாப்ரடோர் ரெட்ரீவர் உள்ளது. வட கரோலினாவின் ரைட்ஸ்வில்லே கடற்கரையில் உள்ள சீ டோவில், டுனா என்ற மஞ்சள் ஆய்வகம் உள்ளது. பின்னர் புளோரிடாவில் உள்ள ஃபோர்ட் லாடர்டேல் என்ற இடத்தில் ஸ்கிப்பர் என்ற 9 மாத வயதுடைய கோல்டன் ரெட்ரீவர் உள்ளது. இந்த நாய்கள் உதவ தயாராக உள்ளன! உண்மையில், படகு ஓட்டுபவர்களுக்கு, கடல் இழுவை ஊழியர்களை விட இந்த நாய்கள் மிகவும் அடையாளம் காணக்கூடியவை.

மத்திய நியூ ஜெர்சியின் அட்லாண்டிக் கடற்கரையை உள்ளடக்கிய சீ டோ மனாஸ்குவானைச் சேர்ந்த பேர்டி உங்கள் மீட்புக் குழுவின் ஒரு பகுதியாக இருக்கலாம். இந்த 3 வயது வீமரனர் தனது வேலையை தீவிரமாக எடுத்துக்கொள்கிறார். அவரது உரிமையாளரும் கேப்டனுமான டிம் சான்சோன் படகின் தேவைகளை கவனித்துக் கொண்டிருக்கையில், பேர்டி எப்போதும் கருணையுடன் இருப்பார், தனது வாலை அசைப்பதன் மூலம் நட்பாக இருப்பார் மற்றும் சிக்கித் தவிக்கும் படகோட்டிகளுக்கு ஆறுதல் உணர்வை வழங்குகிறார்.

சீ டோ மனாஸ்குவானின் பொது மேலாளரான கேப்டன் சான்சோனின் கூற்றுப்படி, பேர்டி “ஒரு அச்சமற்ற துணை மற்றும் நான் இதுவரை பெற்ற நட்பு நாய்களில் ஒன்றாகும். அவள் மற்ற நாய்கள் மற்றும் குழந்தைகளை நேசிக்கிறாள், என் பக்கத்தை விட்டு விலகுவதில்லை. அவள் ஆற்றலுடனும், உயிருடனும் நிரம்பியவள், படகு சவாரி செய்யும் வாய்ப்பை ஒருபோதும் தவறவிடுவதில்லை.

சிக்கித் தவிக்கும் படகுப் பயணிகளுக்கு உதவுவதில் பேர்டி மும்முரமாக இல்லாதபோது, ​​அவள் நீந்துவதையும், தன் அம்மா ஸ்டேசியுடன் (டிமின் மனைவி) சுற்றித் திரிவதையும், அவளுக்குப் பிடித்த உணவான தர்பூசணியை சாப்பிடுவதையும் ரசிக்கிறாள்.

ஒவ்வொரு படகோட்டியும் தாங்கள் ஒருபோதும் கடல்சார் பிரச்சினைகளை அனுபவிக்க வேண்டியதில்லை மற்றும் உதவிக்கு அழைக்க வேண்டும் என்று நம்புகிறார்கள். நினைத்துக்கூட பார்க்க முடியாதது நடந்தால், உதவி வரும்போது, ​​இந்த அபிமான சீ டோ நாய்களில் ஒன்று அந்த நாளைக் காப்பாற்றும்!

Facebook இல் பேர்டியின் சாகசங்களைப் பின்தொடரவும் @SeaTowManasquan.

NBA சாம்பியன் கெவின் லவ் மற்றும் அவரது நாய், வெஸ்ட்ரி, பால்-எலும்பின் புதிய விருந்து சுவையைக் கொண்டாடுங்கள் – டாக்ஸ்டர்

மூலிகை ஷாம்பு & ஹாட்-ஸ்பாட் சிகிச்சைகள் – டாக்ஸ்டர்