NBA சாம்பியன் கெவின் லவ் மற்றும் அவரது நாய், வெஸ்ட்ரி, பால்-எலும்பின் புதிய விருந்து சுவையைக் கொண்டாடுங்கள் – டாக்ஸ்டர்

© கிளீவ்லேண்ட் காவலியர்ஸ்

Dogster.com சமீபத்தில் கிளீவ்லேண்ட் கவாலியர்ஸின் கெவின் லவ் உடன் அமர்ந்து அவரது நாய் வெஸ்ட்ரி மீதான அவரது காதல் மற்றும் மில்க்-போன் உடனான அவர்களின் புதிய கூட்டாண்மை பற்றி விவாதிக்க வாய்ப்பு கிடைத்தது.

ஏப்ரல் 4, 2022 அன்று, மில்க்-போன் அதன் புதிய சுவையை அறிமுகப்படுத்தியது: பிறந்தநாள் நாய் விருந்து. இந்த உபசரிப்பு எங்கள் நான்கு கால் குடும்ப உறுப்பினர்களைக் கொண்டாடுவதாகும். இந்த மைல்கல்லைக் கொண்டாட உதவும் வகையில், மில்க்-போன் NBA சாம்பியன் மற்றும் அனைத்து NBA வீரர் கெவின் லவ் மற்றும் அவரது அன்பான விஸ்லா, வெஸ்ட்ரி ஆகியோரைத் தட்டினார்.

மூன்று ஆண்டுகளுக்கு முன்பு கெவின் மற்றும் அவரது வருங்கால மனைவி கேயின் வாழ்க்கையில் வெஸ்ட்ரி வந்தார், அன்றிலிருந்து அவர்கள் அவளைக் கொண்டாடி வருகின்றனர், இது மில்க்-போன் உடனான கூட்டாண்மையை பாவ்-ஃபெக்ட் பொருத்தமாக மாற்றுகிறது. பிறந்தநாள் (மற்றும் அரை பிறந்தநாள்) முதல் கோட்சா நாட்கள் வரை மற்றும் இடையில் உள்ள அனைத்தும், இந்த விருந்துகள் கண்டிப்பாக இருக்க வேண்டும்.

“எனது விஸ்லா, வெஸ்ட்ரி, என்னுடன் விளையாட்டுகளுக்குப் பயணம் செய்தாலும் அல்லது நான் வீட்டில் இருக்கும் போது ஒன்றாக நடந்து சென்றாலும், என் நம்பர்.1 துணையாக இருக்கிறார்” என்று கெவின் கூறுகிறார். “ஏப்ரல் மாதத்தில் அவளது அரை பிறந்தநாளில் கூட என்னால் முடிந்தவரை அவளைக் கொண்டாட விரும்புகிறேன். வெஸ்ட்ரி ஒரு பெரிய மில்க்-போன் ரசிகராக இருப்பதால், இந்த பிராண்டுடன் கூட்டாளியாக இருப்பதில் நான் மகிழ்ச்சியடைகிறேன் மற்றும் நாடு முழுவதும் உள்ள செல்லப் பெற்றோருக்கு அவர்களின் சிறப்பு நாளில் நாய்களைக் கொண்டாட உதவுகிறேன்.

©பால்-எலும்பு

கெவின் நாய்களால் சூழப்பட்ட நிலையில் வளர்ந்தார் மற்றும் செல்லப் பெற்றோருக்கும் நாய்க்குட்டிக்கும் இடையே உருவாக்கப்பட்ட பிணைப்பைப் புரிந்துகொள்கிறார். வெஸ்ட்ரியுடனான இந்த பந்தம் மிகவும் சிறப்பானது. கெவின் அவளை “அற்புதமான வெல்க்ரோ நாய்” என்று அழைக்கிறார், அவர் அவருடன் சாலைப் பயணங்களில் பயணம் செய்கிறார் மற்றும் பயணத்தின் போது எந்த கவலையையும் குறைக்க உதவுகிறார். கெவின் மேலும் குறிப்பிடுகையில், வெஸ்ட்ரி “வாழ்நாளில் ஒரு முறை மட்டுமே வரும் நாய்; அவள் மிகவும் சிறப்பு வாய்ந்தவள்.”

வெஸ்ட்ரி ஒரு இயற்கையான சுட்டி, ஓட்டப்பந்தய வீரர் மற்றும் உயரம் குதிப்பவர், மேலும் கெவின் மற்றும் கே மில்க்-போன் பிறந்தநாள் விருந்துகளுடன் அவரது தடகள சாதனைகளுக்கு வெகுமதி அளிக்கின்றனர். “அவள் இந்த விருந்துகளை விரும்புகிறாள், மேலும் அவள் எப்போது தயாராக இருக்கிறாள் என்பதை அவள் எங்களுக்குத் தெரிவிக்கிறாள்” என்று கெவின் கூறுகிறார்.

விசுவாசமான வாசகர்களாக Dogster.com, எல்லா நாய்களுக்கும் வல்லரசு இருப்பதை நீங்கள் ஒப்புக்கொள்வீர்கள். வெஸ்ட்ரி பற்றி கெவினிடம் கேட்காமல் எங்களால் பேட்டியை முடிக்க முடியவில்லை. “அவளுடைய வல்லமை அவள் நமக்குத் திருப்பித் தரும் அன்பு, அவள் உண்மையில் ஒரு நாயின் மொத்த தொகுப்பு” என்று கெவின் கூறுகிறார்.

ஒப்பிடமுடியாத அன்பு சிறந்ததற்கு தகுதியானது. கெவின் அந்த அன்பை பல வழிகளில் திருப்பிக் கொடுக்கிறார் – அதில் ஒன்று அவளைக் கெடுப்பதன் மூலம் பால்-எலும்பு பிறந்தநாள் உபசரிப்புகள்!

இன்ஸ்டாகிராமில் வெஸ்ட்ரியின் சாகசங்களைப் பின்தொடரவும் @vestryvizsla.

ஸ்வீப்ஸ்டேக்குகளில் பங்கேற்கவும், பிறந்தநாள் கிளப்பில் பதிவு செய்யவும். நாய் பிறந்த நாள்அரை பிறந்தநாள் அல்லது கோட்சா நாட்கள் கூடுதல் சிறப்பு https://www.milkbone.com/dog-birthdays/sweepstakes.

குஷிங் நோய்க்கான பராமரிப்பு – டாக்ஸ்டர்

சீ டோவின் கேனைன் கோ-கேப்டன்கள் – டாக்ஸ்டர்