டேவி ஜோன்ஸை சந்திக்கவும் – டாக்ஸ்டர்

என்ஹெச்எல்லின் சியாட்டில் கிராக்கன் அதன் முதல் குழு நாய்க்குட்டியை பனிக்கு வரவேற்றது – டேவி ஜோன்ஸ் என்ற 4 மாத ஹஸ்கி கலவை.

டேவி டெக்சாஸில் ஒரு வீடற்ற நாய்க்குட்டியாகத் தொடங்கினார், பின்னர் தனது வழியைக் கண்டுபிடித்தார் நாய் கான் சியாட்டில், சியாட்டில் பகுதியில் ஒரு வளர்ப்பு அடிப்படையிலான மீட்பு அமைப்பு. சியாட்டிலில் உள்ள க்ளைமேட் பிளெட்ஜ் அரீனா (கிராக்கனின் ஹோம் அரேனா) மற்றும் சியாட்டில் கிராகன் செயலியின் முன்னணி டெவலப்பர் கிறிஸ் ஸ்கார்ப்ரோவால் அவர் ஏற்றுக்கொள்ளப்பட்டார்.

ஒரு குழு நாய்க்குட்டியைத் தேடும் போது, ​​கிராக்கன் ஒரு மீட்பு அல்லது தங்குமிடத்திலிருந்து தத்தெடுக்கப்பட்டார். “எந்த நாய்க்குட்டி தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டாலும் அது மக்களுடனும் குறிப்பாக குழந்தைகளுடனும் நன்றாக இருக்க வேண்டும் என்று எங்களுக்குத் தெரியும்” என்று கிறிஸ் கூறுகிறார்.

உத்தியோகபூர்வ அணி நாயாக, டேவி ஒரு சமூகத் தூதராக இருப்பார், பொதுமக்களுடனான நிகழ்வுகளிலும் அணியின் சில வீட்டுப் போட்டிகளிலும் தோன்றுவார். டேவியின் உதவியுடன் உரிமம் பெற்ற சிகிச்சை நாயாகவும் பயிற்சி பெறப் போகிறார் Canidae, டேவி ஜோன்ஸ் மற்றும் சியாட்டில் கிராக்கனின் அதிகாரப்பூர்வ பெட் ஃபுட் நியூட்ரிஷன் ஸ்பான்சர், அத்துடன் மற்ற ஐந்து NHL அணிகளின் குழு நாய்கள். அவர் பயிற்சியை முடித்ததும், மருத்துவமனை வருகைகள் போன்ற சிகிச்சை நாயினால் பயனடையும் நிகழ்வுகளில் டேவியைப் பயன்படுத்த குழு நம்புகிறது.

இப்போதைக்கு, டேவி தனது புதிய அணியினருடன் விளையாடுவதையும், ஹோம் கேம்களில் ஐஸ் மீது நிகழ்ச்சியைத் திருடுவதையும் ரசிக்கிறார். அவரது அதிகாரப்பூர்வ அறிமுகத்திற்குப் பிறகு, அவர் ஏற்கனவே அணியிலும் ஸ்டாண்டிலும் சில நண்பர்களை உருவாக்கியுள்ளார்.

“அவர் கவனத்தை விரும்புவது போல் தெரிகிறது,” கிறிஸ் கூறுகிறார். ஆச்சரியப்படத்தக்க வகையில், அவர் ஹாக்கியைப் பார்க்க விரும்புகிறார். “அவர் உண்மையில் பக்கைப் பின்தொடர்கிறார்!”

வேலையில் இல்லாதபோது, ​​டேவி ஸ்கார்ப்ரோவின் மற்ற நாயான டக் உடன் விளையாடி நாளைக் கழிக்கிறார்.

எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக, டேவி மக்களுக்கு மகிழ்ச்சியைத் தருகிறார் என்று குழு நம்புகிறது. “அவர் போதுமான வயதாக இருக்கும்போது, ​​​​அவர் ஒரு சிகிச்சை நாயாகப் பயிற்றுவிக்கப்படுவார், அங்கு அவர் தேவைப்படும் ஒருவருக்கு அமைதி மற்றும் அரவணைப்பு உணர்வைக் கொண்டு வர முடியும்” என்று கிறிஸ் கூறுகிறார். “அவருக்கு நிச்சயமாக அதைச் செய்யும் திறன் உள்ளது.”

ட்விட்டரில் டேவியின் சாகசங்களைப் பின்தொடரவும் @DavyJonesDoggo.

குளிர் நாய்களுக்கான 9 கடற்கரை விதிகள் – டாக்ஸ்டர்

நாய்க்குட்டிக்கு தோல் பிரச்சனையா? – நாய்க்குட்டி