அப்பாவுக்கு, உங்கள் நாயிடமிருந்து — நாய் தந்தையர் தின அட்டைகள் – டாக்ஸ்டர்

நாய்கள் தங்களால் முடிந்தால் தந்தையர் தின அட்டைகளைக் கொடுக்குமா? நிச்சயமாக அவர்கள் செய்வார்கள்! அன்பையும் பாசத்தையும் பெறுவதற்கான வாய்ப்பை நாய்கள் ஒருபோதும் நழுவ விடுவதில்லை – அதற்கு ஈடாக ஏராளமாக கொடுக்கின்றன. இருப்பினும், மனிதர்களைப் போலவே நாய்களுக்கும் தனித்துவமான ஆளுமைகள் உள்ளன. சில இனிமையாகவும் மென்மையாகவும் இருக்கலாம் மற்றவை வேடிக்கையாகவும் கிண்டலாகவும் இருக்கலாம்.

©Txema_Gerardo | கெட்டி படங்கள்

“சரி, உங்களிடம் ஒரு சரியான நாய் இருந்தது.”

ஆ, ஆம், ஒரு நாயின் தாழ்மையான செய்திகள், கோரைகள் என்று அழைக்கப்படுபவற்றுடன் தனது ராஜ்யத்தை பகிர்ந்து கொள்ள வேண்டிய கட்டாயம் ஏற்பட்டது. அவர்களுக்கு நான்கு கால்கள் மற்றும் ரோமங்கள் இருக்கலாம், மேலும் குரைத்து உறுமலாம், ஆனால் இந்த மற்ற நாய்கள் பெருமை, கம்பீரமான மற்றும் தீவிர விசுவாசமான வீட்டு ஓநாய் அல்ல, இந்த வகை துணையை விரும்புகிறது.

“அப்பா – அந்த டீனேஜ் வருடங்கள் பற்றி… என் கெட்டது.”

சாதாரணமான ஓப்சிஸ், துண்டாக்கப்பட்ட அனைத்தும், அமைதியற்ற இரவுகள் … இவை கோரையின் இளமைப் பருவத்தின் சில மகிழ்ச்சிகள். தனது சொந்த குறைபாடுகளையும் தோல்விகளையும் அடையாளம் கண்டுகொண்டு அதை நக்குதல் மற்றும் அன்புடன் வைத்திருக்கும் நாய்க்கு நீங்கள் அதைக் கொடுக்க வேண்டும்.

“அப்பா, என் பூவை எடுக்க யாரும் இல்லை.”

சரி, நீங்கள் தினமும் கேட்காத ஒரு பாராட்டு உள்ளது! வேற்றுகிரகவாசிகள் வரும்போது, ​​மனிதர்கள் அவர்களைப் பின்தொடர்ந்து, அவற்றின் கழிவுகளை எடுத்துச் செல்வதால், நாய்கள் பொறுப்பேற்பதாக அவர்கள் நினைப்பார்கள் என்று ஒரு பழமொழி உள்ளது. அதே காரணங்களுக்காக நாய்கள் தாங்கள் பொறுப்பாக இருப்பதாக நினைக்கலாம். ஆனால் குறைந்தபட்சம் அவர்கள் எங்கள் ஸ்கூப்பிங்கிற்காக நன்றியுள்ளவர்களாக இருக்கிறார்கள்.

“அப்பா, நான் இல்லாமல், இன்று மற்றொரு நாள்.”

ஒரு உரோமம் கொண்ட நண்பன் இல்லாமல் நம் நாட்கள் எவ்வளவு சலிப்பாகவும் அமைதியாகவும் இருக்கும் என்று உங்களால் கற்பனை செய்ய முடிகிறதா? உங்கள் பக்கத்தில் இருப்பதைத் தவிர வேறு எதையும் விரும்பாத ஒரு உயிரினத்துடன் கூச்சலிடுவதும், அரவணைப்பதும், அசைப்பதும், விளையாடுவதும் இல்லாமல் ஒரு சரம் நாட்கள் மட்டுமே இருக்கும். நாய்கள் வஞ்சனை இல்லாமல் தங்கள் வாழ்க்கையை வாழ்கின்றன, மேலும் இந்த அட்டை உணர்வு உண்மை, எளிமையானது மற்றும் எளிமையானது.

©Iuliia Bessonova | கெட்டி படங்கள்

“இந்த தந்தையர் தின அட்டை தாமதமானால், அஞ்சல்காரரைக் குறை கூறுங்கள்.”

ஏனெனில் நாய் அவனைத் தின்று விட்டது. திரை கதவு பூட்டப்படாததால், நாய் கடுமையாக குரைத்தது. மற்றும் தபால்காரர் ஓடினார் / மிதித்தார் / புகைபிடித்தார். தபால்காரர் வித்தியாசமான வாசனையை வீசினால், அத்துமீறி நுழைவதை நாய்களால் தடுக்க முடியாது!

“அப்பா, இந்த கார்டு வரம்பற்ற தொழில்நுட்ப ஆதரவுக்கு மீட்டெடுக்கக்கூடியது — உங்கள் குக்கீகளை நீக்க நான் எப்போதும் இருப்பேன்.”

நாய்கள் கனிவான இதயங்களைக் கொண்டுள்ளன, எப்போதும் தங்கள் பங்கைச் செய்யத் தயாராக உள்ளன – சுத்தம் செய்து சாப்பிடுவதன் மூலம். பிச்சை எடுப்பது அல்லது குக்கீகள் அல்லது பிற உபசரிப்புகளைத் திருடுவது எதுவாக இருந்தாலும், நாய்கள் “வேஸ்ட் செய்யாதே, வேண்டாம்” என்ற பழமொழியை உறுதியாக நம்புகின்றன.

“உங்கள் சிறிய ஷிஹ்-டி(ஜு) தந்தையர் தின வாழ்த்துக்கள்.”

உண்மையான ஷிஹ்-ட்ஸஸுக்கு இவை அனைத்தும் நன்றாக இருக்கிறது, ஆனால் சிறிய ஷிஹ்-ட்ஸஸைப் போல செயல்படும் பெரிய அல்லது நடுத்தர அளவிலான நாய்களைப் பற்றி என்ன, என் அவ்வளவு நுட்பமான சறுக்கலை நீங்கள் கண்டால்? இது அவர்களின் வேடிக்கையான வழி, “நான் யார் என்று எனக்குத் தெரியும், நான் யார் என்று உங்களுக்குத் தெரியும், இருப்பினும் நீங்கள் என்னை நேசிப்பதை நான் விரும்புகிறேன்.”

“இது தந்தையர் தினம் என்று ஒரு சிறிய பறவை என்னிடம் கூறியது … அதனால் நான் அதை சாப்பிட்டேன்.”

ரூ-ரோ! அஞ்சல்காரர் போல. மற்றும் குக்கீகள். ஆனால் இந்த பறவை குக்கீகளைப் போல சுவையாக இல்லை. தபால்காரரும் மோசமாக ருசித்தார் – மிகவும் மோசமாக அவர் கோழியை சுவைக்கவில்லை. ஆனாலும், தந்தையர் தின வாழ்த்துக்கள்.

“சில தந்தையர் தினத்தை கொண்டாடுங்கள்!”

இது எவ்வளவு ஆர்வமாகவும் ஆரோக்கியமாகவும் இருக்கிறது. எந்தவொரு நாயும் தனது “அப்பாவிற்கு” ஒரு அப்பாவி மற்றும் உணர்ச்சிகரமான அட்டையைக் கொடுக்கும் சிறந்த பையன்களில் ஒன்றாகும். ஒருவேளை ஆண்டு முழுவதும், அப்பா தனது உரோமம் கொண்ட குழந்தையின் நகைச்சுவை உணர்வையும் ஸ்நார்க்கையும் உருவாக்க முடியும்.

“நான் உங்களுக்கு தந்தையர் தினப் பரிசைப் பெற்றுள்ளேன், அது எப்போதும் கொடுப்பதை நிறுத்தாது – எல்லா இடங்களிலும் என் ரோமங்கள்.”

எல்லா இடங்களிலும் தோன்றும் ஒளி-காற்று, மெல்லிய காதல் இழைகள், உங்கள் ஃபர்-கிட் (மற்றும் அவரது சாராம்சம்) உங்கள் வாழ்க்கையின் ஒவ்வொரு அம்சத்திலும் புதைந்துள்ளது என்பதை தொடர்ந்து நினைவூட்டுகிறது. அரிதாக பயன்படுத்தப்படும் அலமாரி? உரோமம். குளியல் தொட்டியா? உரோமம். டப்பர்வேர் டிராயரா? உங்களுக்குப் புரியும். உங்கள் மனித அப்பாவுக்கு ஏன் ஒரு கார்டை கொடுக்கக்கூடாது, அது நிலையான தூசி முயல்கள் மற்றும் பஞ்சுகள் உங்கள் அன்றாட அன்பின் பரிசுகள் என்பதை நினைவூட்டுகிறது?

“தந்தையர் தின வாழ்த்துக்கள் – என்னை நாயாக வைத்திருப்பது போதுமான பரிசாக இருக்க வேண்டும். உங்களை வரவேற்கிறேன்” என்றார்.

மீண்டும் அடிமட்ட தாழ்மையுடன்! எங்களிடம் நிறைய கிண்டலான மற்றும் வேடிக்கையான நாய்கள் உள்ளன என்று நான் நினைக்க ஆரம்பித்தேன். சரி, மீண்டும், இந்த நெடுவரிசை எனது சொந்த விருப்பங்களின் பிரதிபலிப்பாகும், எனவே … நான் உங்களுக்கு என்ன சொல்ல முடியும்? இதை நான் உங்களுக்குச் சொல்கிறேன்: என் கணவர், ரீட், எங்கள் மேய்ப்பர்கள் அவருக்கு ஒன்றைக் கொடுக்க நேர்ந்தால், அவர்களிடமிருந்து இதுபோன்ற ஒரு அட்டையை எதிர்பார்ப்பார், மேலும் பெருமை இருந்தபோதிலும், அவர் முழு மனதுடன் ஒப்புக்கொள்வார்: அவை போதுமான பரிசு, உண்மையில்.

புல்டாக் மற்றும் கேவலியர் இனப்பெருக்கத்தை நோர்வே தடை செய்கிறது – டாக்ஸ்டர்

அலங்கார 3D காகித நட்சத்திரங்கள்