புல்டாக் மற்றும் கேவலியர் இனப்பெருக்கத்தை நோர்வே தடை செய்கிறது – டாக்ஸ்டர்

ஜாக்கி பிரவுன்

செல்லப்பிராணி நிபுணர் ஜாக்கி பிரவுன் விலங்குகள் மீதான தனது ஆர்வத்தைத் தொடர்ந்து செல்லப்பிராணி வெளியீட்டுத் துறையில் எழுத்தாளர் மற்றும் ஆசிரியராக 20 ஆண்டுகள் செலவிட்டார். அவர் நேஷனல் ஜியோகிராஃபிக் நிறுவனத்தின் செல்லப்பிராணிகளின் ஆரோக்கியம், நடத்தை மற்றும் மகிழ்ச்சிக்கான முழுமையான வழிகாட்டி: வீட்டிலேயே விலங்குகளைப் பராமரிப்பதற்கான கால்நடை மருத்துவரின் அணுகுமுறை (ஏப்ரல் 2019) மற்றும் இட்ஸ் ரெய்னிங் கேட்ஸ் அண்ட் டாக்ஸ்: மேக்கிங் சென்ஸ் ஆஃப் அனிமல் ப்ரேஸஸ் (Lumina Presss) என்ற புத்தகத்தின் ஆசிரியராகப் பங்களித்து வருகிறார். , 2006). ஜாக்கி செல்லப்பிராணிகள் மற்றும் கால்நடைத் துறை ஊடகங்களில் தொடர்ந்து பங்களிப்பவர் மற்றும் டாக் வேர்ல்ட், நேச்சுரல் டாக், பப்பிஸ் 101, கிட்டன்ஸ் 101 மற்றும் பாப்புலர் கேட்ஸ் சீரிஸ் உள்ளிட்ட பல செல்லப் பத்திரிக்கைகளின் முன்னாள் ஆசிரியர் ஆவார். வெளியீட்டில் தனது வாழ்க்கையைத் தொடங்குவதற்கு முன்பு, ஜாக்கி கால்நடை மருத்துவமனைகளில் எட்டு ஆண்டுகள் பணிபுரிந்தார், அங்கு அவர் நாய்கள், பூனைகள், முயல்கள், பாக்கெட் செல்லப்பிராணிகள், ஊர்வன, பறவைகள் மற்றும் ஒரு மறக்கமுடியாத சிங்கக் குட்டிக்கு சிகிச்சை அளித்தபோது கால்நடை மருத்துவர்களுக்கு உதவினார். அவர் தனது கணவர், இரண்டு மகன்கள் மற்றும் மினியேச்சர் பூடில் ஜாகர் ஆகியோருடன் தெற்கு கலிபோர்னியாவில் வசிக்கிறார். jackiebrownwriter.wordpress.com இல் அவளை அணுகவும்.

நாய்களுடன் மனநலத்தை மேம்படுத்துவது எப்படி – டாக்ஸ்டர்

அப்பாவுக்கு, உங்கள் நாயிடமிருந்து — நாய் தந்தையர் தின அட்டைகள் – டாக்ஸ்டர்