அலங்கார 3D காகித நட்சத்திரங்கள்

பதவி அலங்கார 3D காகித நட்சத்திரங்கள் மூலம் லிண்டா ஃபேசி முதலில் தோன்றியது நாய்க்குட்டி. முழு கட்டுரைகளையும் நகலெடுப்பது பதிப்புரிமைச் சட்டங்களை மீறுவதாகும். இது உங்களுக்குத் தெரியாமல் இருக்கலாம், ஆனால் இந்தக் கட்டுரைகள் அனைத்தும் ஒதுக்கப்பட்டு, ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்டு, பணம் செலுத்தப்பட்டவை, எனவே அவை பொது டொமைனாகக் கருதப்படுவதில்லை. இருப்பினும், நீங்கள் கட்டுரையை விரும்புவதைப் பாராட்டுகிறோம், மேலும் ஒரு கட்டுரையின் முதல் பத்தியை மட்டும் தொடர்ந்து பகிர்ந்தால், Dogster.com இல் மீதமுள்ள பகுதியுடன் இணைத்தால் அதை விரும்புவோம்.

உங்களுக்கு என்ன தேவை:

 • 6 அங்குல சதுரங்களில் அலங்கார காகிதத்தின் 2 துண்டுகள். காகிதத்தை வாங்கவும் அல்லது வேடிக்கையான ரப்பர் ஸ்டாம்ப் மூலம் உங்கள் சொந்த வடிவமைப்பை உருவாக்கவும்.
 • கத்தரிக்கோல்
 • எழுதுகோல்
 • பசை
 • சரம் (விரும்பினால்)

திசைகள்:

 1. காகிதத்தின் அலங்கார பக்கத்தை எதிர்கொள்ளும் வகையில், பாதியாக மடித்து, திருப்பி, பின்னர் மீண்டும் பாதியாக மடியுங்கள். இப்போது, ​​திரும்பவும். முக்கோணமாக மடித்து, திறந்து, மறுபக்கத்தை முக்கோணமாக மடித்து திறக்கவும்.
 2. அலங்காரப் பக்கம் மேலே பார்த்தபடி, அடித்த மடிப்புகளை 4 புள்ளிகள் கொண்ட நட்சத்திரமாக மாற்றவும். இதற்கு கொஞ்சம் திறமை தேவை, ஆனால் நீங்கள் அங்கு வருவீர்கள்!
 3. ஒவ்வொரு தாளின் பின்புறத்திலும், நேரான பக்க விளிம்பிலிருந்து மையத்திற்கு 1¼” எனக் குறிக்கவும். இதை 4 பக்கங்களிலும் செய்து, நான்கு பக்கங்களிலும் மடிப்புகளை உருவாக்க அந்த புள்ளி வரை வெட்டுங்கள்.
 4. மடிப்புகளை மையமாக மடியுங்கள்.
 5. பின்னர் மடலின் ஒரு பக்கத்தில் சிறிது பசை வைக்கவும். ஒட்டப்பட்ட மடலில் ஒட்டிக்கொள்ள எதிர் மடல் மீது மடியுங்கள். அனைத்து மடிப்புகளிலும் மீண்டும் செய்யவும்.
 6. உங்கள் நட்சத்திரத்தைத் தொங்கவிட விரும்பினால், மடிப்புகளில் ஒன்றின் மீது ஒரு சரத்தை வைக்கவும்.
 7. ஒரு நட்சத்திரத்தின் பின்புறத்தில் சிறிது பசை வைக்கவும், மற்ற நட்சத்திரத்தை அதில் ஒட்டவும், சிறிது நேரம் வைத்திருக்கவும்.

பதவி அலங்கார 3D காகித நட்சத்திரங்கள் மூலம் லிண்டா ஃபேசி முதலில் தோன்றியது நாய்க்குட்டி. முழு கட்டுரைகளையும் நகலெடுப்பது பதிப்புரிமைச் சட்டங்களை மீறுவதாகும். இது உங்களுக்குத் தெரியாமல் இருக்கலாம், ஆனால் இந்தக் கட்டுரைகள் அனைத்தும் ஒதுக்கப்பட்டு, ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்டு, பணம் செலுத்தப்பட்டவை, எனவே அவை பொது டொமைனாகக் கருதப்படுவதில்லை. இருப்பினும், நீங்கள் கட்டுரையை விரும்புவதைப் பாராட்டுகிறோம், மேலும் ஒரு கட்டுரையின் முதல் பத்தியை மட்டும் தொடர்ந்து பகிர்ந்தால், Dogster.com இல் மீதமுள்ள பகுதியுடன் இணைத்தால் அதை விரும்புவோம்.

அப்பாவுக்கு, உங்கள் நாயிடமிருந்து — நாய் தந்தையர் தின அட்டைகள் – டாக்ஸ்டர்

மே 2022 நாய் நிகழ்வுகள் மற்றும் நாய் விடுமுறைகள் – Dogster