மே 2022 நாய் நிகழ்வுகள் மற்றும் நாய் விடுமுறைகள் – Dogster

இறுதியாக, வசந்த காலம் தொடங்கிவிட்டது, எனவே இந்த மே 2022 நாய் நிகழ்வுகள் மற்றும் விடுமுறை நாட்களுக்கான சரியான வானிலை உங்களுக்கு உள்ளது. பட்டியலில் உங்கள் நாய் நிகழ்வைப் பார்க்கவில்லையா? dogstermag@belvoir.com இல் எங்களுக்கு மின்னஞ்சல் அனுப்புங்கள், நாங்கள் உங்கள் நாய் நிகழ்வைச் சேர்ப்போம்.

மாதம் முழுவதும் நாய் மே 2022 விடுமுறை நாட்கள்

சிப் யுவர் பெட் மாதம் — மே என்பது தேசிய சிப் யுவர் பெட் மாதமாகும், இது உங்கள் செல்லப்பிராணியை மைக்ரோசிப் செய்ய நினைவூட்டுகிறது மற்றும் மைக்ரோசிப் நிறுவனத்தில் அவரது தகவலைப் புதுப்பிக்க வேண்டும். மைக்ரோசிப்பிங் மற்றும் செல்லப்பிராணி மீட்பு சேவைகளின் பட்டியலைக் கண்டறியவும் இங்கே.

ஆஸ்துமா மற்றும் ஒவ்வாமை விழிப்புணர்வு மாதம் – மே என்பது தேசிய ஆஸ்துமா மற்றும் ஒவ்வாமை விழிப்புணர்வு மாதமாகும், உங்கள் நாய் பருவகால ஒவ்வாமை அல்லது ஆஸ்துமாவின் அறிகுறிகளைக் கொண்டிருக்கும் போது உங்கள் கால்நடை மருத்துவரைச் சரிபார்க்க நினைவூட்டுகிறது, இவை இரண்டும் உடல்நலக் கவலைகளை ஏற்படுத்தும்.

தேசிய செல்லப்பிராணி மாதம் – மே என்பது தேசிய செல்லப்பிராணி மாதம், உங்கள் நாயையும் நாய்களும் மற்ற செல்லப்பிராணிகளும் எங்களுக்காக செய்யும் அனைத்தையும் கொண்டாடும் நேரம்.

மே 2022 தினசரி நாய் விடுமுறை நாட்கள்

மே 1, 2022: மடங்களுக்கு மேடே

மே 1, 2022: தூய இன நாய் தினம்

மே 3, 2022: சிறப்புத் திறன் கொண்ட செல்லப்பிராணிகள் தினம்

மே 10, 2022: ஜெர்மன் ஷெப்பர்ட் நாய் தினம்

மே 14, 2022: விலங்குகள் பேரிடர் தயார்நிலை நாள்

மே 14, 2022: சர்வதேச சிவாவா பாராட்டு தினம்

மே 30, 2022: நினைவு நாள்

2022க்கான நாய்களின் மாதாந்திர மற்றும் தினசரி விடுமுறை நாட்களின் முழுமையான பட்டியலை இங்கே காண்க.

அனைத்து மாத கால மே 2022 நாய் நிகழ்வுகள்

மே 1, 2022 — ஜூன் 30, 2022: 2022 பார்க் கிராண்ட் போட்டிக்கான பார்க்

2022 பார்க் ஃபார் யுவர் பார்க்™ மானியப் போட்டி மே 1 அன்று துவங்குகிறது. PetSafe (செல்லப் பிராணிகளுக்கான தயாரிப்புகளை உருவாக்குபவர், லீஷ்கள் முதல் வீட்டுப் பயிற்சி வரை செல்லப் பிராணிகளின் பயணம் மற்றும் நடமாட்டம்), இது தகுதியான ஒன்பது சமூகங்களுக்கு மொத்தம் $125,000 பரிசுகளை வழங்கும். சமர்ப்பிக்கும் காலம் மே 1 முதல் ஜூன் 30, 2022 வரை இருக்கும். பின்னர் உள்ளீடுகள் நடுவர்கள் குழுவால் மதிப்பாய்வு செய்யப்படும், மேலும் இந்த ஆண்டின் பிற்பகுதியில் நடைபெறும் பொதுப் போட்டி வாக்களிக்கும் காலத்தில் போட்டியிட 30 சமூகங்கள் தேர்ந்தெடுக்கப்படும். போட்டி வாக்களிக்கும் காலத்தைத் தொடர்ந்து, புதிய பூங்காவைத் தொடர அதிக வாக்குகளைப் பெற்ற நான்கு சமூகங்கள் தலா $25,000 பெறுவார்கள், மேலும் ஏற்கனவே உள்ள உள்ளூர் பூங்காவை மேம்படுத்துவதற்கு அதிக வாக்குகளைப் பெற்ற ஐந்து சமூகங்களுக்கு தலா $5,000 வழங்கப்படும். இதோ முழு மானிய போட்டி காலவரிசை:

· சமர்ப்பிக்கும் காலம்: மே 1 – ஜூன் 30, 2022

· இறுதிப் போட்டியாளர்கள் அறிவிக்கப்பட்டனர்: ஆகஸ்ட் 1, 2022

· வாக்களிக்கும் காலம்: ஆகஸ்ட் 1-31, 2022

· போட்டியின் வெற்றியாளர்கள் அறிவிக்கப்பட்டனர்: செப்டம்பர் 2, 2022

மேலும் தகவலுக்கு மற்றும் சமர்ப்பிக்க, செல்லவும் barkforyourpark.com.

மே 1, 2022: பெரோண்டியின் ஸ்டண்ட் டாக் அனுபவம்
Perondi’s Stunt Dog Experience என்பது மீட்பு நாய்கள் மற்றும் நேர்மறை பயிற்சி முறைகளை ஊக்குவிக்கும் நேரடி நிகழ்ச்சியாகும். stundogshow.com இல் மேலும் தகவல்.

பயிற்சியாளர் கிறிஸ் பெரோண்டி மற்றும் அவரது மீட்பு நாய்கள் குழு நியூபெரி, எஸ்சியில் உள்ள நியூபெரி ஓபரா ஹவுஸில் மைய நிலை எடுக்கிறது; newberryoperahouse.com

மே 12-13, 2022: சிகாகோ வெட் ஷோ

சிகாகோ, IL இல் நடைபெற்ற கால்நடை நிபுணர்களுக்கான கால்நடை வளர்ப்பு வளர்ப்பு மற்றும் நெட்வொர்க்கிங் மாநாடு; us.vetshow.com/chicago

மே 14, 2022: Winnebago Pet Expo

ஓஷ்கோஷ், WI இல் உள்ள சன்னிவியூ எக்ஸ்போ மையத்தில் நடைபெறும் செல்லப்பிராணிகளின் இந்த வேடிக்கையான நாளை குடும்பங்களும் நாய் பிரியர்களும் விரும்புவார்கள். டிக்கெட்டுகள், திசைகள் மற்றும் கூடுதல் தகவல்கள் winnebagopetexpo.org

மே 22, 2022: பாவ்ஸ் பிரச்சாரக் கொண்டாட்டம் மற்றும் செல்லப்பிராணி வளர்ப்பு நிகழ்வுக்கான பக்கங்கள்

Th Pages for Paws பிரச்சாரம் என்பது மே 22, ஞாயிற்றுக்கிழமை லாங் ஐலேண்டில் நடைபெறும் இலவச நிகழ்வாகும்nd ஒரு நிறைவு கொண்டாட்ட நிகழ்வாக ஹிந்தி நூலகங்கள் பாவ்ஸ் பிரச்சாரத்திற்கான பக்கங்கள். நியூயார்க்கை தளமாகக் கொண்ட இலாப நோக்கற்ற நிறுவனம் ஹிந்தி நூலகங்கள் உலகம் முழுவதும் புதிய மற்றும் மெதுவாகப் பயன்படுத்தப்படும் குழந்தைகளுக்கான புத்தகங்களை நன்கொடையாக வழங்குகிறது (பார்க்க இன்று காணொளியைக் காட்டு இங்கே.) உடன் இணைந்து பாவ்ஸ் பிரச்சாரத்திற்கான பக்கங்களைத் தொடங்கியது குழந்தைகள் தங்குமிடத்தைத் தத்தெடுக்கிறார்கள் , லாங் ஐலேண்ட் தங்குமிடங்களில் உள்ள விலங்குகளை ஆதரிக்கும் உள்ளூர் இலாப நோக்கற்ற நிறுவனம் மற்றும் மீட்பு. ஏப்ரல் மாத இறுதியில், ஒவ்வொரு குழந்தைகளுக்கான புத்தகமும் ஹிந்தியின் நூலகங்கள் செல்லப்பிராணி அல்லது விலங்கை மையமாகக் கொண்டு பெறுகின்றன. ரெட்பார்ன் பெட் தயாரிப்புகள் தங்குமிடம் அல்லது மீட்கப்பட்ட செல்லப்பிராணிக்கு ஒரு நாள் ஊட்டச்சத்து தயாரிப்புகளை KAS க்கு நன்கொடையுடன் புத்தகத்துடன் பொருத்தும். உள்ளூர் பெண் சாரணர் துருப்புக்கள் மற்றும் முக்கிய புத்தக வெளியீட்டாளர்களின் ஆதரவுடன் இந்த எண்ணிக்கையை இரட்டிப்பாக்கும் எதிர்பார்ப்புடன், இன்றுவரை, ஹிந்தியின் லைப்ரரிஸ் அண்ட் கிட்ஸ் அடாப்ட் எ ஷெல்டர் 890 குழந்தைகளுக்கான புத்தகங்களை (இது 890 நாட்கள் செல்லப்பிராணி ஊட்டச்சத்துக்கு சமம்) சேகரித்துள்ளது. நிகழ்வின் வெற்றியைக் கொண்டாடவும், லாங் ஐலேண்ட் சமூகத்தை ஒன்றிணைக்கவும், ஹிந்தியின் நூலகங்கள் & KAS, மே 22, ஞாயிற்றுக்கிழமை, NY, NY (3644 Long Beach Rd) இல் உள்ள Pet Supplies Plus இல் செல்லப்பிராணிகளைத் தத்தெடுக்கும் நிகழ்வை நடத்துகின்றன.nd காலை 11 மணி முதல் பிற்பகல் 3 மணி முதல் பூனைகள் மற்றும் நாய்கள் தத்தெடுப்பு நிகழ்வில் கிடைக்கும் அத்துடன் குழந்தைகளின் ஆசிரியர்கள் தங்கள் விலங்கு அல்லது செல்லப் பிராணிகள் கருப்பொருள் புத்தகங்களில் கையொப்பமிடலாம். Redbarn Pet Products அனைத்து பங்கேற்பாளர்களுக்கும் சிறிய பரிசுகளை வழங்கும்! ஹிந்தியின் நூலகங்களும் இந்நிகழ்ச்சியில் குழந்தைகளுக்கான புத்தக நன்கொடைகளை ஏற்றுக்கொள்கின்றன, மேலும் விருந்தினர்கள் தங்கள் புதிய அல்லது மெதுவாகப் பயன்படுத்தப்பட்ட குழந்தைகளுக்கான புத்தகங்களையும் வழங்க வரவேற்கப்படுகிறார்கள். மேலும் தகவல் இங்கே அல்லது மின்னஞ்சல் info@hindislibraries.org.

மே 28-29, 2022; குட்வூஃப், நாய் அனைத்து விஷயங்களுக்கும் ஒரு பெரிய கொண்டாட்டம்

இது கோரைத் தோழர்கள் மற்றும் அவர்களது குடும்பங்களுக்கு அர்ப்பணிக்கப்பட்ட புத்தம் புதிய நாய் நிகழ்வு. இங்கிலாந்தின் மேற்கு சசெக்ஸில் உள்ள சிசெஸ்டரில் உள்ள குட்வுட் தோட்டத்தில் நிகழ்வு நடைபெற்றது. டிரெய்லரைப் பாருங்கள் இங்கே.

அலங்கார 3D காகித நட்சத்திரங்கள்

பார்ட்னர்ஷிப் ஆன்லைன் புதிய ஹெல்த் டூல்களை வழங்குகிறது – டாக்ஸ்டர்